YOR โฮเชยา บท 8

โฮเชยา 8

1Fi ìpè sí ẹnu rẹ! Olúwa 2Israẹli kígbe pè mí, 3Ṣùgbọ́n Israẹli ti kọ ohun tí ó dára sílẹ̀ 4Wọ́n fi àwọn ọba jẹ ṣùgbọ́n, kì í ṣe nípasẹ̀ mi 5Ju ère ẹgbọrọ màlúù rẹ, ìwọ Samaria! 6Israẹli ni wọ́n ti wá! 7“Wọ́n gbin afẹ́fẹ́ 8A ti gbé Israẹli mì, 9Nítorí pé wọ́n ti gòkè lọ sí Asiria 10Bí ó tilẹ̀ jẹ́ pé wọ́n ti ta ara wọn sí àárín Orílẹ̀-èdè, 11“Nítorí Efraimu ti kọ́ pẹpẹ púpọ̀ fún ìrúbọ ẹ̀ṣẹ̀ 12Mo kọ ọ̀pọ̀lọpọ̀ ohun tí ó jẹ́ òfin mi fún wọn, 13Wọ́n ń rú ẹbọ tí wọ́n yàn fún mi, Olúwa kò dùn sí wọn. 14Nítorí Israẹli ti gbàgbé ẹlẹ́dàá rẹ̀

ถึงลิมิตรายวัน

อัปเกรดแพ็กเกจของคุณเพื่อใช้คุณสมบัติ AI ต่อไปด้วยลิมิตรายวันที่สูงขึ้น

เปรียบเทียบแพ็กเกจทั้งหมด →